இலங்கை கட்டணத்தை செலுத்தவில்லை ; இந்திய அமைச்சர் கவலை!

0
119
Article Top Ad

இலங்கை மிகவும் மோசமான பொருளாதார நெருக்கடியில் இருப்பதால், அதன் பாதுகாப்புப் படையினர் இந்தியாவில் பெற்ற பயிற்சிகளுக்கான பெயரளவிலான கட்டணத்தைக்கூட செலுத்த முடியாத நிலையில் இலங்கை இருப்பதாக ய இந்தியாவின் பாதுகாப்பு மற்றும் சுற்றுலா இராஜாங்க அமைச்சர் அஜய் பட்,
கூறியுள்ளார்.

காந்திநகரில் நடந்த DefExpo இல் ‘ஆத்மநிர்பர்தா இன் டிஃபென்ஸ் ஆர் & டி – சினெர்ஜிஸ்டிக் அப்ரோச்’ என்ற நிகழ்வில் கலந்துகொண்டு உரையாற்றும் போதே அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

‘ஒரு சார்பு ஜனநாயக நாடு பாதிக்கப்படக்கூடிய சேதத்தைக் காட்ட இலங்கைய சிறந்த உதாரணம்.

ஒரு நாட்டின் நிர்வாகம் சரியாக இல்லாதபோது, ​​​​அது இலங்கையைப் போல் மாறும். மிகவும் வேதனையான விடயம் என்னவென்றால், பயிற்சிக்காக (இந்தியாவில்) வந்த அவர்களது (இலங்கை) ராணுவ அதிகாரிகளுக்கு பெயரளவு கட்டணம் கூட செலுத்த முடியவில்லை. அவர்கள் இந்த ஆண்டு கட்டணத்தை மாற்றியமைக்க வேண்டும் என்றும் (என்று) பணம் இருக்கும்போது அடுத்த ஆண்டு செலுத்துவதாகவும் கோரினர்.

ஒரு தேசமாக ‘ஆத்மநிர்பர்’ (தன்னம்பிக்கை) என்பதை வலியுறுத்தி, “ஒவ்வொரு அரங்கிலும்” இந்தியா சாதித்துள்ளது. எங்கள் பொருளாதார நிலை மிகவும் வலுவாக இருப்பதால், ஒரு வருடத்திற்கு நாம் வசதியாக உணவளிக்க முடியும். ஒவ்வொரு அரங்கிலும் நாம் தன்னிறைவு பெற்றுள்ளோம். அது சிறிய விடயமல்ல. கடவுள் விரும்பினால், இந்த உலகையும் வழிநடத்துவோம் என்றும் கூறினார்.